
Bàn Cooler Master GD120 ARGB
Xem đánh giá
3.190.000 ₫
3.490.000 ₫
-9%
Bàn gaming cố định kích thước 120cm gọn gàng, hệ thống chiếu sáng ARGB thông minh.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại bàn
- Bàn Gaming Cố định
- Kích thước
- 120 x 75 x 74 cm
- Mặt bàn
- Gỗ công nghiệp xử lý chống trầy, chống nước
- Khung bàn
- Thép carbon chống rỉ
- Đèn nền
- LED ARGB (Tương thích phần mềm hệ thống)
- Tải trọng tối đa
- 100 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại bàn | Bàn Gaming Cố định |
| Kích thước | 120 x 75 x 74 cm |
| Mặt bàn | Gỗ công nghiệp xử lý chống trầy, chống nước |
| Khung bàn | Thép carbon chống rỉ |
| Đèn nền | LED ARGB (Tương thích phần mềm hệ thống) |
| Tải trọng tối đa | 100 kg |
| Phụ kiện đi kèm | Pad chuột size lớn (900x300mm) |
| Bảo hành | 24 Tháng |


