
Bộ vi xử lý Intel Core i9 14900KF
Xem đánh giá
14.490.000 ₫
14.990.000 ₫
-3%
Quái vật hiệu năng với xung nhịp 6.0 GHz, thiết kế cho hệ thống High-End PC.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Dòng CPU
- Core i9
- Socket
- LGA 1700
- Số nhân
- 24 (8 P-Cores + 16 E-Cores)
- Số luồng
- 32
- Xung cơ bản
- 3.2 GHz (P-Core)
- Xung tối đa
- Up to 6.0 GHz
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Dòng CPU | Core i9 |
| Socket | LGA 1700 |
| Số nhân | 24 (8 P-Cores + 16 E-Cores) |
| Số luồng | 32 |
| Xung cơ bản | 3.2 GHz (P-Core) |
| Xung tối đa | Up to 6.0 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 36 MB Intel Smart Cache |
| Đồ họa tích hợp | Không có (Cần VGA rời) |
| TDP | 125W (Base) - 253W (Max Turbo) |
| Kiến trúc | Raptor Lake Refresh (Gen 14) |
| Bảo hành | 36 Tháng |


