
Bộ vi xử lý Intel Core Ultra 5 245K
Xem đánh giá
8.490.000 ₫
8.990.000 ₫
-6%
Thế hệ Arrow Lake mới với hiệu suất và khả năng tiết kiệm điện đột phá.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Dòng CPU
- Core Ultra 5
- Socket
- LGA 1851
- Số nhân
- 14 (6 P-Cores + 8 E-Cores)
- Số luồng
- 14
- Xung cơ bản
- 4.2 GHz (P-Core)
- Xung tối đa
- Up to 5.2 GHz
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Dòng CPU | Core Ultra 5 |
| Socket | LGA 1851 |
| Số nhân | 14 (6 P-Cores + 8 E-Cores) |
| Số luồng | 14 |
| Xung cơ bản | 4.2 GHz (P-Core) |
| Xung tối đa | Up to 5.2 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 24 MB Intel Smart Cache |
| Đồ họa tích hợp | Intel Graphics |
| TDP | 125W (Base) - 159W (Max Turbo) |
| Kiến trúc | Arrow Lake |
| Bảo hành | 36 Tháng |


