
Bộ vi xử lý Intel Core Ultra 7 265K
Xem đánh giá
12.490.000 ₫
12.990.000 ₫
-4%
Sức mạnh 20 nhân kiến trúc Arrow Lake, lý tưởng cho hệ thống Gaming & Creator PC.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Dòng CPU
- Core Ultra 7
- Socket
- LGA 1851
- Số nhân
- 20 (8 P-Cores + 12 E-Cores)
- Số luồng
- 20
- Xung cơ bản
- 3.9 GHz (P-Core)
- Xung tối đa
- Up to 5.4 GHz
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Dòng CPU | Core Ultra 7 |
| Socket | LGA 1851 |
| Số nhân | 20 (8 P-Cores + 12 E-Cores) |
| Số luồng | 20 |
| Xung cơ bản | 3.9 GHz (P-Core) |
| Xung tối đa | Up to 5.4 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 30 MB Intel Smart Cache |
| Đồ họa tích hợp | Intel Graphics |
| TDP | 125W (Base) - 250W (Max Turbo) |
| Kiến trúc | Arrow Lake |
| Bảo hành | 36 Tháng |


