
Bộ vi xử lý Intel Core Ultra 9 285K
Xem đánh giá
17.490.000 ₫
18.490.000 ₫
-5%
Vi xử lý đầu bảng thế hệ mới của Intel, hiệu năng cực đỉnh cho Workstation.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Dòng CPU
- Core Ultra 9
- Socket
- LGA 1851
- Số nhân
- 24 (8 P-Cores + 16 E-Cores)
- Số luồng
- 24
- Xung cơ bản
- 3.7 GHz (P-Core)
- Xung tối đa
- Up to 5.7 GHz
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Dòng CPU | Core Ultra 9 |
| Socket | LGA 1851 |
| Số nhân | 24 (8 P-Cores + 16 E-Cores) |
| Số luồng | 24 |
| Xung cơ bản | 3.7 GHz (P-Core) |
| Xung tối đa | Up to 5.7 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 36 MB Intel Smart Cache |
| Đồ họa tích hợp | Intel Graphics |
| TDP | 125W (Base) - 250W (Max Turbo) |
| Kiến trúc | Arrow Lake |
| Bảo hành | 36 Tháng |


