
Card màn hình ASUS ROG Astral GeForce RTX 5080 16GB
Xem đánh giá
28.990.000 ₫
32.990.000 ₫
-12%
Card đồ họa cao cấp thế hệ mới, bứt phá giới hạn gaming 4K và sáng tạo nội dung chuyên nghiệp.
ĐIỂM NỔI BẬT
- GPU
- NVIDIA GeForce RTX 5080
- Bộ nhớ đồ họa
- 16GB
- Loại bộ nhớ
- GDDR7
- Bus bộ nhớ
- 256-bit
- Xung nhịp
- 2650 MHz (Boost Clock)
- Số nhân xử lý
- 10752 CUDA Cores
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| GPU | NVIDIA GeForce RTX 5080 |
| Bộ nhớ đồ họa | 16GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR7 |
| Bus bộ nhớ | 256-bit |
| Xung nhịp | 2650 MHz (Boost Clock) |
| Số nhân xử lý | 10752 CUDA Cores |
| Cổng xuất hình | 3x DisplayPort 2.1a, 1x HDMI 2.1a |
| Nguồn phụ | 1x 16-pin (12V-2x6) |
| Nguồn đề nghị | 850W |
| Kích thước | 340 x 150 x 75 mm |
| Tản nhiệt | 3 Quạt Axial-tech, Vapor Chamber |
| Bảo hành | 36 Tháng |


