
Card màn hình Gigabyte GeForce RTX 5060 WINDFORCE MAX OC
Xem đánh giá
10.990.000 ₫
11.990.000 ₫
-8%
Lựa chọn quốc dân cho cấu hình PC Gaming 1080p và 1440p, hệ thống tản nhiệt 3 quạt siêu mát.
ĐIỂM NỔI BẬT
- GPU
- NVIDIA GeForce RTX 5060
- Bộ nhớ đồ họa
- 8GB
- Loại bộ nhớ
- GDDR6
- Bus bộ nhớ
- 128-bit
- Xung nhịp
- 2550 MHz (OC Mode)
- Số nhân xử lý
- 4608 CUDA Cores
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| GPU | NVIDIA GeForce RTX 5060 |
| Bộ nhớ đồ họa | 8GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 128-bit |
| Xung nhịp | 2550 MHz (OC Mode) |
| Số nhân xử lý | 4608 CUDA Cores |
| Cổng xuất hình | 2x DisplayPort 2.1a, 2x HDMI 2.1a |
| Nguồn phụ | 1x 8-pin |
| Nguồn đề nghị | 550W |
| Kích thước | 272 x 115 x 40 mm |
| Tản nhiệt | Hệ thống tản nhiệt WINDFORCE 3 quạt |
| Bảo hành | 36 Tháng |


