
Card màn hình Zotac GeForce RTX 5060 Ti 8GB
Xem đánh giá
9.690.000 ₫
9.990.000 ₫
-3%
Thiết kế nhỏ gọn, tối ưu không gian nhưng vẫn mang lại sức mạnh đồ họa đỉnh cao cho độ phân giải 2K.
ĐIỂM NỔI BẬT
- GPU
- NVIDIA GeForce RTX 5060 Ti
- Bộ nhớ đồ họa
- 8GB
- Loại bộ nhớ
- GDDR6
- Bus bộ nhớ
- 128-bit
- Xung nhịp
- 2600 MHz
- Số nhân xử lý
- 6144 CUDA Cores
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| GPU | NVIDIA GeForce RTX 5060 Ti |
| Bộ nhớ đồ họa | 8GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 128-bit |
| Xung nhịp | 2600 MHz |
| Số nhân xử lý | 6144 CUDA Cores |
| Cổng xuất hình | 3x DisplayPort 2.1a, 1x HDMI 2.1a |
| Nguồn phụ | 1x 8-pin |
| Nguồn đề nghị | 600W |
| Kích thước | 225 x 116 x 40 mm |
| Tản nhiệt | IceStorm 2.0 (2 Quạt) |
| Bảo hành | 36 Tháng |


