
Chuột Razer Viper V3 Pro Counter Strike
Xem đánh giá
4.290.000 ₫
4.490.000 ₫
-4%
Kiệt tác không dây siêu nhẹ 54g, cảm biến Focus Pro Gen-2 đạt 35,000 DPI siêu thực.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại chuột
- Chuột eSports Không dây (Đối xứng)
- Phiên bản
- Counter-Strike Edition
- Cảm biến (Sensor)
- Focus Pro 35K Optical Gen-2
- Độ phân giải (DPI)
- Tối đa 35,000 DPI
- Tốc độ / Gia tốc
- 750 IPS / 70G
- Polling Rate
- Khởi điểm 1000Hz (Hỗ trợ up to 8000Hz)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại chuột | Chuột eSports Không dây (Đối xứng) |
| Phiên bản | Counter-Strike Edition |
| Cảm biến (Sensor) | Focus Pro 35K Optical Gen-2 |
| Độ phân giải (DPI) | Tối đa 35,000 DPI |
| Tốc độ / Gia tốc | 750 IPS / 70G |
| Polling Rate | Khởi điểm 1000Hz (Hỗ trợ up to 8000Hz) |
| Switch | Razer Optical Mouse Switches Gen-3 (90M Click) |
| Trọng lượng | 54g |
| Thời lượng pin | Lên đến 95 giờ (ở 1000Hz) |
| Bảo hành | 24 Tháng |


