
Laptop Acer Aspire 16 AI A16 71M 71U7
Xem đánh giá
18.890.000 ₫
21.590.000 ₫
-13%
Laptop AI thế hệ mới, tích hợp NPU xử lý trí tuệ nhân tạo, màn hình 16 inch cực lớn.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 7 155H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 4.8GHz, 24MB)
- RAM
- 16GB LPDDR5X (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 16.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS, 60Hz
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Pin
- 3-cell 65Wh
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 4.8GHz, 24MB) |
| RAM | 16GB LPDDR5X (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS, 60Hz |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Pin | 3-cell 65Wh |
| Trọng lượng | 1.8 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


