
Laptop Acer Aspire 5 A514 56P 562P
Xem đánh giá
12.790.000 ₫
15.990.000 ₫
-20%
Thiết kế 14 inch nhỏ gọn, tính di động cao đi kèm cấu hình Intel Core i7 vô song.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-1355U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 5.0GHz)
- RAM
- 16GB LPDDR5 (Onboard)
- Ổ cứng
- 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 14 inch WUXGA (1920x1200), IPS 16:10
- Card màn hình
- Intel Iris Xe Graphics
- Trọng lượng
- 1.5 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-1355U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 5.0GHz) |
| RAM | 16GB LPDDR5 (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200), IPS 16:10 |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Chất liệu | Vỏ kim loại mặt A |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


