
Laptop Acer Aspire 7 A715 59G 53GZ
Xem đánh giá
15.490.000 ₫
18.990.000 ₫
-18%
Laptop Gaming quốc dân, thiết kế thanh lịch, trang bị card rời RTX 2050 lý tưởng cho eSports.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-12450H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.4GHz)
- RAM
- 8GB DDR4 3200MHz (Hỗ trợ nâng cấp tối đa 32GB)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB GDDR6
- Hệ thống tản nhiệt
- Hệ thống quạt kép làm mát hiệu quả
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-12450H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.4GHz) |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (Hỗ trợ nâng cấp tối đa 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 |
| Hệ thống tản nhiệt | Hệ thống quạt kép làm mát hiệu quả |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


