
Laptop Acer Aspire 7 A715 59G 55MD
Xem đánh giá
16.990.000 ₫
19.990.000 ₫
-15%
Bản nâng cấp đồ họa với RTX 3050, tối ưu tốt hơn cho các tác vụ thiết kế và chơi game AAA nhẹ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-12450H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.4GHz)
- RAM
- 8GB DDR4 3200MHz (2 Khe, Max 32GB)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
- Bàn phím
- Bàn phím Fullsize, Có đèn nền trắng
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-12450H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.4GHz) |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (2 Khe, Max 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 |
| Bàn phím | Bàn phím Fullsize, Có đèn nền trắng |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


