
Laptop Acer Aspire 7 A715 59G 73LB
Xem đánh giá
19.490.000 ₫
22.490.000 ₫
-13%
Nâng cấp cực lớn với CPU Intel Core i7, đáp ứng yêu cầu xử lý dữ liệu phức tạp và lập trình.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-12650H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz, 24MB)
- RAM
- 16GB DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6
- Mạng không dây
- Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.1
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-12650H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz, 24MB) |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 |
| Mạng không dây | Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.1 |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


