
Laptop Acer Aspire 7 A715 59G 79XF
Xem đánh giá
21.990.000 ₫
24.990.000 ₫
-12%
Vị vua của dòng Aspire 7 Gaming, sức mạnh hủy diệt từ Card đồ họa RTX 3060 6GB.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-12650H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz, 24MB)
- RAM
- 16GB DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 1TB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6
- Trọng lượng
- 2.1 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-12650H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz, 24MB) |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6 |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


