
Laptop Acer Aspire Go 15 AG15 71P 58X1
Xem đánh giá
14.490.000 ₫
15.290.000 ₫
-5%
Chiếc laptop học sinh sinh viên giá tốt, sở hữu chip H hiệu năng cao mạnh mẽ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13420H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz)
- RAM
- 16GB LPDDR5
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS
- Card màn hình
- Intel UHD Graphics
- Trọng lượng
- 1.75 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13420H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz) |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics |
| Trọng lượng | 1.75 kg |
| Cổng kết nối | USB-C, USB 3.2, HDMI 2.1, Jack 3.5mm |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


