
Laptop Acer Aspire Lite 14 AL14-52P-309T
Xem đánh giá
13.890.000 ₫
15.450.000 ₫
-10%
Siêu mỏng nhẹ, thiết kế vỏ kim loại thời trang, lựa chọn tiết kiệm cho nhu cầu cơ bản.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i3-1305U (5 Nhân / 6 Luồng, Up to 4.5GHz)
- RAM
- 8GB (1x8GB) DDR5 4800MHz (2 Khe, Max 32GB)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS
- Card màn hình
- Intel UHD Graphics
- Trọng lượng
- 1.5 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i3-1305U (5 Nhân / 6 Luồng, Up to 4.5GHz) |
| RAM | 8GB (1x8GB) DDR5 4800MHz (2 Khe, Max 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


