
Laptop Acer Nitro 16 Phoenix ANV16 41 R5 7535HS
Xem đánh giá
24.490.000 ₫
29.990.000 ₫
-18%
Thế hệ Nitro 16 Phoenix lột xác thiết kế, tản nhiệt kim loại lỏng cực mát, RTX 4050 chiến game đỉnh.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 5 7535HS (6 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.55GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz (Có thể nâng cấp lên 32GB)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch WUXGA (1920x1200) 16:10, IPS, 165Hz, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Bàn phím
- Bàn phím Fullsize, LED RGB 4 Vùng
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 5 7535HS (6 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.55GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz (Có thể nâng cấp lên 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA (1920x1200) 16:10, IPS, 165Hz, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Bàn phím | Bàn phím Fullsize, LED RGB 4 Vùng |
| Trọng lượng | 2.6 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


