
Laptop Acer Nitro ANV15 52 72BM
Xem đánh giá
20.990.000 ₫
23.990.000 ₫
-13%
Acer Nitro V 15 với hoạ tiết xéo mạnh mẽ mặt A, card RTX 4050 chuẩn công nghệ DLSS 3.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-13620H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.9GHz, 24MB Cache)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Âm thanh
- Công nghệ DTS:X Ultra
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-13620H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.9GHz, 24MB Cache) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Âm thanh | Công nghệ DTS:X Ultra |
| Trọng lượng | 2.11 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


