
Laptop Acer Nitro ANV16S 61 R0B8
Xem đánh giá
23.990.000 ₫
26.990.000 ₫
-11%
Cấu hình AMD Ryzen 8000 series tích hợp AI xuất chúng, màn hình 16 inch tần số quét 165Hz.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 7 8845HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.1GHz, NPU Tích hợp)
- RAM
- 16GB DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch WUXGA (1920x1200) 16:10, IPS, 165Hz, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Tính năng
- Phím Copilot, NitroSense
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 7 8845HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.1GHz, NPU Tích hợp) |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA (1920x1200) 16:10, IPS, 165Hz, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Tính năng | Phím Copilot, NitroSense |
| Trọng lượng | 2.5 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


