
Laptop Acer Nitro Lite 16 NL16 71G 56WQ
Xem đánh giá
19.990.000 ₫
22.990.000 ₫
-13%
Laptop Gaming màn hình lớn 16 inch nhưng có thiết kế tối giản, tối ưu cho phân khúc phổ thông.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13420H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 16.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS, 165Hz, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Bàn phím
- Đèn nền LED đơn sắc
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13420H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS, 165Hz, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Bàn phím | Đèn nền LED đơn sắc |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 2.1 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


