
Laptop Acer Nitro V 15 ANV15 41 R0Y4
Xem đánh giá
21.990.000 ₫
24.990.000 ₫
-12%
Laptop Nitro V 15 mang sức mạnh của chip AMD Ryzen 7 7735HS cực mát mẻ và tối ưu.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 7 7735HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.75GHz, 16MB Cache)
- RAM
- 8GB DDR5 5200MHz (1 Khe rời, hỗ trợ max 32GB)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD (Trống 1 khe cắm M.2)
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Bàn phím
- Đèn nền LED Trắng
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 7 7735HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.75GHz, 16MB Cache) |
| RAM | 8GB DDR5 5200MHz (1 Khe rời, hỗ trợ max 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD (Trống 1 khe cắm M.2) |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Bàn phím | Đèn nền LED Trắng |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


