
Laptop Acer Nitro V 15 ANV15 41 R9M1
Xem đánh giá
18.990.000 ₫
21.990.000 ₫
-14%
Bản nâng cấp toàn diện của dòng Nitro V 15 với chip AMD Ryzen 8000 series có AI.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 7 8845HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.1GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Kết nối mạng
- Wi-Fi 6E, Gigabit Ethernet
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 7 8845HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.1GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Kết nối mạng | Wi-Fi 6E, Gigabit Ethernet |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


