
Laptop Acer Predator Helios 16 AI PH16 73 93HD
Xem đánh giá
42.990.000 ₫
45.990.000 ₫
-7%
Quái vật phân khúc cao cấp (High-end) với RTX 4070, quạt tản nhiệt AeroBlade 3D thế hệ 5.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 9 185H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 5.1GHz, NPU Tích hợp)
- RAM
- 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD (Hỗ trợ chạy RAID 0)
- Màn hình
- 16.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, IPS, 240Hz, DCI-P3 100%, 500nits
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 (MGP cực cao)
- Bàn phím
- LED RGB Per-Key (Chỉnh màu từng phím) với MagKey 3.0
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 9 185H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 5.1GHz, NPU Tích hợp) |
| RAM | 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD (Hỗ trợ chạy RAID 0) |
| Màn hình | 16.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, IPS, 240Hz, DCI-P3 100%, 500nits |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 (MGP cực cao) |
| Bàn phím | LED RGB Per-Key (Chỉnh màu từng phím) với MagKey 3.0 |
| Trọng lượng | 2.65 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


