
Laptop Acer Predator Helios 16 AI PH16 73 950C
Xem đánh giá
46.990.000 ₫
49.990.000 ₫
-6%
Vị vua đồ họa với RTX 4080 12GB VRAM, màn hình sử dụng tấm nền Mini LED đột phá độ sáng.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 9 185H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 5.1GHz)
- RAM
- 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch WQXGA (2560x1600), Mini LED, 240Hz, DCI-P3 100%, DisplayHDR 1000
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4080 12GB GDDR6
- Công nghệ Tản nhiệt
- AeroBlade 3D Fan thế hệ 5 + Liquid Metal
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 9 185H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 5.1GHz) |
| RAM | 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch WQXGA (2560x1600), Mini LED, 240Hz, DCI-P3 100%, DisplayHDR 1000 |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4080 12GB GDDR6 |
| Công nghệ Tản nhiệt | AeroBlade 3D Fan thế hệ 5 + Liquid Metal |
| Trọng lượng | 2.65 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


