
Laptop Acer Predator Helios 18 PH18 73 98AQ
Xem đánh giá
99.990.000 ₫
104.990.000 ₫
-5%
Vị hoàng đế của thế giới Laptop Gaming, màn hình khổng lồ 18 inch Mini LED 250Hz.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz, 36MB Cache)
- RAM
- 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 2TB PCIe NVMe Gen 4 SSD (Hỗ trợ RAID 0)
- Màn hình
- 18.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, Mini LED, 250Hz, DCI-P3 100%, HDR 1000
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4080 12GB GDDR6 (Max TGP)
- Bàn phím
- Per-key RGB với bộ WASD MagKey 3.0 thay thế được
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz, 36MB Cache) |
| RAM | 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 2TB PCIe NVMe Gen 4 SSD (Hỗ trợ RAID 0) |
| Màn hình | 18.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, Mini LED, 250Hz, DCI-P3 100%, HDR 1000 |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4080 12GB GDDR6 (Max TGP) |
| Bàn phím | Per-key RGB với bộ WASD MagKey 3.0 thay thế được |
| Trọng lượng | 3.25 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


