
Laptop Acer Predator Helios Neo 16 PHN16 71 59F1
Xem đánh giá
32.990.000 ₫
39.990.000 ₫
-18%
Dòng Helios Neo tiếp cận mức giá tốt, bộ mã hóa bí ẩn khắc laser sau nắp máy cực ngầu.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13500HX (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 4.7GHz, 24MB Cache)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz (2 Khe, Max 32GB)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, IPS, 165Hz, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Tản nhiệt
- Quạt kép AeroBlade 3D + Keo tản nhiệt Kim Loại Lỏng
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13500HX (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 4.7GHz, 24MB Cache) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz (2 Khe, Max 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, IPS, 165Hz, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Tản nhiệt | Quạt kép AeroBlade 3D + Keo tản nhiệt Kim Loại Lỏng |
| Trọng lượng | 2.6 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


