
Laptop Acer Predator Helios Neo 16S PHN16S 71
Xem đánh giá
38.490.000 ₫
42.990.000 ₫
-10%
Bản nâng cấp Neo 16S trang bị chip i7-13700HX siêu mạnh, tản nhiệt được làm mới tinh tế hơn.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-13700HX (16 Nhân / 24 Luồng, Up to 5.0GHz, 30MB Cache)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, IPS, 165Hz, 100% sRGB, G-Sync
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 (Hoặc tùy biến RTX 4050)
- Bàn phím
- LED RGB 4 Vùng
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-13700HX (16 Nhân / 24 Luồng, Up to 5.0GHz, 30MB Cache) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, IPS, 165Hz, 100% sRGB, G-Sync |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 (Hoặc tùy biến RTX 4050) |
| Bàn phím | LED RGB 4 Vùng |
| Trọng lượng | 2.6 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng (Bảo hành VIP 3S1) |


