
Laptop Acer Swift 14 AI SF14 51 53P9
Xem đánh giá
28.990.000 ₫
34.990.000 ₫
-17%
Tuyệt tác thiết kế siêu mỏng nhẹ, CPU Lunar Lake kiến trúc mới với NPU AI 40 TOPS.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 226V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.5GHz, NPU 40 TOPS)
- RAM
- 16GB LPDDR5X 8533MHz (On-package)
- Ổ cứng
- 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA (1920x1200) hoặc 2.5K, IPS/OLED 100% sRGB
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics (Thế hệ mới)
- Bảo mật
- Bảo mật vân tay / Nhận diện khuôn mặt
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 226V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.5GHz, NPU 40 TOPS) |
| RAM | 16GB LPDDR5X 8533MHz (On-package) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA (1920x1200) hoặc 2.5K, IPS/OLED 100% sRGB |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics (Thế hệ mới) |
| Bảo mật | Bảo mật vân tay / Nhận diện khuôn mặt |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


