
Laptop Acer Swift Go SFG14 74T 55HD
Xem đánh giá
28.990.000 ₫
29.990.000 ₫
-3%
Dòng Swift Go cao cấp tích hợp màn hình cảm ứng, cấu hình Intel Core Ultra AI mượt mà.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 225H (14 Nhân / 14 Luồng, Up to 4.9GHz, NPU 13 TOPS)
- RAM
- 16GB LPDDR5X 7500MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS, Cảm ứng đa điểm
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Cổng kết nối
- 2x Thunderbolt 4, 2x USB 3.2, 1x HDMI 2.1
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 225H (14 Nhân / 14 Luồng, Up to 4.9GHz, NPU 13 TOPS) |
| RAM | 16GB LPDDR5X 7500MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS, Cảm ứng đa điểm |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Cổng kết nối | 2x Thunderbolt 4, 2x USB 3.2, 1x HDMI 2.1 |
| Trọng lượng | 1.32 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


