
Laptop Acer Swift Go 14 SFG14 73 57FZ
Xem đánh giá
23.790.000 ₫
24.490.000 ₫
-3%
Laptop màn hình OLED chuẩn điện ảnh, vỏ nhôm nguyên khối, đạt chuẩn Intel Evo.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 125H (14 Nhân / 18 Luồng, Up to 4.5GHz)
- RAM
- 16GB LPDDR5X 6400MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch 2.8K (2880x1800), OLED, 90Hz, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Webcam
- QHD 1440p (Hỗ trợ hiệu ứng Studio AI)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H (14 Nhân / 18 Luồng, Up to 4.5GHz) |
| RAM | 16GB LPDDR5X 6400MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch 2.8K (2880x1800), OLED, 90Hz, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Webcam | QHD 1440p (Hỗ trợ hiệu ứng Studio AI) |
| Trọng lượng | 1.32 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


