
Laptop Acer Swift X14 SFX14 72G 77F9
Xem đánh giá
35.490.000 ₫
44.990.000 ₫
-21%
Dòng Swift X cao cấp mang card đồ họa rời RTX 40-Series vào thiết kế siêu mỏng nhẹ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 7 (Thế hệ mới tích hợp NPU)
- RAM
- 16GB LPDDR5X (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 14.5 inch 2.8K (2880x1800) OLED, 120Hz, 400 nits (500 nits HDR)
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Làm mát
- Quạt kép lớn và ống đồng tản nhiệt kép
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 7 (Thế hệ mới tích hợp NPU) |
| RAM | 16GB LPDDR5X (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 14.5 inch 2.8K (2880x1800) OLED, 120Hz, 400 nits (500 nits HDR) |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Làm mát | Quạt kép lớn và ống đồng tản nhiệt kép |
| Trọng lượng | 1.55 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


