
Laptop ASUS ExpertBook B1 BM1403CDA S60974W
Xem đánh giá
12.190.000 ₫
12.990.000 ₫
-6%
Dòng laptop doanh nghiệp siêu bền chuẩn quân đội, bảo mật cấp doanh nghiệp.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 5 7535HS (6 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.55GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 (1 khe rời, hỗ trợ max 64GB)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch FHD (1920x1080), Anti-Glare, 250 nits
- Card màn hình
- AMD Radeon Graphics
- Kết nối mạng
- Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3, Cổng LAN RJ45
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 5 7535HS (6 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.55GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 (1 khe rời, hỗ trợ max 64GB) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch FHD (1920x1080), Anti-Glare, 250 nits |
| Card màn hình | AMD Radeon Graphics |
| Kết nối mạng | Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3, Cổng LAN RJ45 |
| Trọng lượng | 1.49 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


