
Laptop ASUS ExpertBook P1 P1403CVA-C5H08-50W
Xem đánh giá
16.390.000 ₫
17.490.000 ₫
-6%
Máy tính xách tay tối ưu cho công việc quản trị, bản lề mở phẳng 180 độ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core 5 (Series mới, Up to 4.8GHz, 12MB Cache)
- RAM
- 8GB DDR5 5200MHz (Hỗ trợ mở rộng max 64GB)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 NVMe PCIe SSD
- Màn hình
- 14.0 inch FHD/WUXGA, Chống chói
- Card màn hình
- Intel Graphics
- Bảo mật
- Webcam Shield, Nhận diện vân tay
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core 5 (Series mới, Up to 4.8GHz, 12MB Cache) |
| RAM | 8GB DDR5 5200MHz (Hỗ trợ mở rộng max 64GB) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe SSD |
| Màn hình | 14.0 inch FHD/WUXGA, Chống chói |
| Card màn hình | Intel Graphics |
| Bảo mật | Webcam Shield, Nhận diện vân tay |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.4 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


