
Laptop Asus ExpertBook P3 P3405CVA-NZ0027W
Xem đánh giá
18.990.000 ₫
19.990.000 ₫
-5%
Dòng laptop cao cấp cho doanh nghiệp, chip dòng H hiệu năng cao, bảo mật TPM 2.0.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13420H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 5200MHz (Có thể nâng cấp lên 64GB)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA (1920x1200) 16:10, Anti-Glare
- Card màn hình
- Intel UHD Graphics
- Kết nối mạng
- Wi-Fi 6 (802.11ax), Bluetooth 5.3, RJ45 LAN
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13420H (8 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz (Có thể nâng cấp lên 64GB) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA (1920x1200) 16:10, Anti-Glare |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics |
| Kết nối mạng | Wi-Fi 6 (802.11ax), Bluetooth 5.3, RJ45 LAN |
| Trọng lượng | 1.46 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


