
Laptop ASUS ROG Strix G16 G615JHR-S5069W
Xem đánh giá
39.990.000 ₫
43.990.000 ₫
-9%
Vũ khí thể thao điện tử ASUS ROG Strix G16, tản nhiệt Tri-Fan với rãnh thoát nhiệt bao quanh.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-13650HX (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 4.9GHz, 24MB Cache)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch FHD+ (1920x1200) 16:10, 165Hz, G-Sync, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 (ROG Boost)
- Bàn phím
- Bàn phím eSports 4 Vùng RGB, có dải LED gầm
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-13650HX (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 4.9GHz, 24MB Cache) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch FHD+ (1920x1200) 16:10, 165Hz, G-Sync, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 (ROG Boost) |
| Bàn phím | Bàn phím eSports 4 Vùng RGB, có dải LED gầm |
| Trọng lượng | 2.5 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


