
Laptop ASUS ROG Strix G16 G615LR-S5238W
Xem đánh giá
34.490.000 ₫
36.990.000 ₫
-7%
Cấu hình ROG Strix tiếp cận dễ dàng, công tắc MUX Switch thông minh gia tăng hiệu năng.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13450HX (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz, 20MB Cache)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch FHD+ (1920x1200) 16:10, 165Hz, G-Sync
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 (ROG Boost)
- Bàn phím
- LED RGB Aura Sync 4 Vùng
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13450HX (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz, 20MB Cache) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch FHD+ (1920x1200) 16:10, 165Hz, G-Sync |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 (ROG Boost) |
| Bàn phím | LED RGB Aura Sync 4 Vùng |
| Trọng lượng | 2.5 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


