
Laptop ASUS ROG Strix SCAR 18 G835LR
Xem đánh giá
105.000.000 ₫
110.000.000 ₫
-5%
Vị vua quyền lực của dòng ROG Strix (Bản SCAR), màn hình ROG Nebula 18 inch khổng lồ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz, 36MB Cache)
- RAM
- 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD (Hỗ trợ RAID 0)
- Màn hình
- 18.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, ROG Nebula Display, 240Hz, 3ms, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4080 (Hoặc 4090) 12GB/16GB GDDR6
- Bàn phím
- LED RGB Per-Key, dải LED gầm bao quanh máy
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz, 36MB Cache) |
| RAM | 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe Gen 4 SSD (Hỗ trợ RAID 0) |
| Màn hình | 18.0 inch WQXGA (2560x1600) 16:10, ROG Nebula Display, 240Hz, 3ms, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4080 (Hoặc 4090) 12GB/16GB GDDR6 |
| Bàn phím | LED RGB Per-Key, dải LED gầm bao quanh máy |
| Trọng lượng | 3.10 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


