
Laptop ASUS ROG Strix SCAR 18 G835LW-SA172W
Xem đánh giá
119.990.000 ₫
125.000.000 ₫
-4%
Vị vua của thế giới laptop gaming, màn hình Nebula HDR Mini LED và 64GB RAM khủng khiếp.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz)
- RAM
- 64GB (2x32GB) DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 2TB (1TB+1TB) SSD PCIe 4.0 (RAID 0)
- Màn hình
- 18.0 inch QHD+ (2560x1600), Mini LED, 240Hz, Nebula HDR
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4090 16GB GDDR6 (175W)
- Tản nhiệt
- Tri-Fan Technology & Liquid Metal
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz) |
| RAM | 64GB (2x32GB) DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 2TB (1TB+1TB) SSD PCIe 4.0 (RAID 0) |
| Màn hình | 18.0 inch QHD+ (2560x1600), Mini LED, 240Hz, Nebula HDR |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4090 16GB GDDR6 (175W) |
| Tản nhiệt | Tri-Fan Technology & Liquid Metal |
| Trọng lượng | 3.1 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


