
Laptop ASUS ROG Zephyrus G14 GA403WR
Xem đánh giá
49.990.000 ₫
54.990.000 ₫
-9%
Thiết kế nhôm nguyên khối siêu mỏng, màn hình OLED 3K, dải đèn Slash Lighting độc đáo.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 9 8945HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.2GHz)
- RAM
- 32GB LPDDR5X 6400MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch 3K (2880x1800) OLED, 120Hz, 0.2ms, G-Sync
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6
- Âm thanh
- Hệ thống 6 loa, công nghệ Dolby Atmos
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 9 8945HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.2GHz) |
| RAM | 32GB LPDDR5X 6400MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch 3K (2880x1800) OLED, 120Hz, 0.2ms, G-Sync |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 |
| Âm thanh | Hệ thống 6 loa, công nghệ Dolby Atmos |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


