
Laptop ASUS ROG Zephyrus G16 GU605CX
Xem đánh giá
79.990.000 ₫
84.990.000 ₫
-6%
Cấu hình RTX 4080 đỉnh cao trong thân hình siêu mỏng, tản nhiệt buồng hơi Vapor Chamber.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 9 185H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 5.1GHz)
- RAM
- 32GB LPDDR5X 7467MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch 2.5K (2560x1600) OLED, 240Hz, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4080 12GB GDDR6
- Làm mát
- Buồng hơi Vapor Chamber & Tri-Fan
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 9 185H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 5.1GHz) |
| RAM | 32GB LPDDR5X 7467MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch 2.5K (2560x1600) OLED, 240Hz, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4080 12GB GDDR6 |
| Làm mát | Buồng hơi Vapor Chamber & Tri-Fan |
| Trọng lượng | 1.85 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


