
Laptop ASUS TUF Gaming F16 FX607VJ
Xem đánh giá
25.490.000 ₫
28.990.000 ₫
-12%
Độ bền chuẩn quân đội, màn hình 16 inch tỉ lệ 16:10 mở rộng góc nhìn gaming.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-13650HX (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 4.9GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch FHD+ (1920x1200) 16:10, 165Hz, IPS, G-Sync
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Pin
- 90Wh
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-13650HX (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 4.9GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch FHD+ (1920x1200) 16:10, 165Hz, IPS, G-Sync |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Pin | 90Wh |
| Trọng lượng | 2.27 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


