
Laptop ASUS TUF Gaming F16 FX608JHR-RV037W
Xem đánh giá
29.990.000 ₫
32.990.000 ₫
-9%
Sức mạnh thế hệ 14 mới nhất, màn hình 2K+ siêu nét, chuẩn đồ họa chuyên nghiệp.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-14650HX (16 Nhân / 24 Luồng, Up to 5.2GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 5600MHz (2 Khe, Max 32GB)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch QHD+ (2560x1600) 16:10, 165Hz, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
- Pin
- 90Wh
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-14650HX (16 Nhân / 24 Luồng, Up to 5.2GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz (2 Khe, Max 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch QHD+ (2560x1600) 16:10, 165Hz, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 |
| Pin | 90Wh |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


