
Laptop ASUS Vivobook 16 V3607VH-RP024W
Xem đánh giá
21.990.000 ₫
24.490.000 ₫
-10%
Màn hình 16 inch rộng lớn, mỏng nhẹ thời trang nhưng sở hữu cấu hình dòng H mạnh mẽ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13500H (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz)
- RAM
- 16GB DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 16.0 inch FHD+ (1920x1200) IPS, 300 nits
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB GDDR6
- Trọng lượng
- 1.8 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13500H (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz) |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 16.0 inch FHD+ (1920x1200) IPS, 300 nits |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 |
| Trọng lượng | 1.8 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


