
Laptop ASUS Vivobook 15 OLED A1505VA MA468W
Xem đánh giá
16.490.000 ₫
20.990.000 ₫
-21%
Laptop màn hình OLED chuẩn rạp chiếu phim, CPU Intel Gen 13 dòng H cực khỏe.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13500H (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz)
- RAM
- 16GB DDR4 (8GB Onboard + 8GB Khe rời)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 3 SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080) OLED, 60Hz, 600 nits, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- Intel Iris Xe Graphics
- Kết nối
- Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3, USB-C (Hỗ trợ sạc PD)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13500H (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz) |
| RAM | 16GB DDR4 (8GB Onboard + 8GB Khe rời) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 3 SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080) OLED, 60Hz, 600 nits, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics |
| Kết nối | Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3, USB-C (Hỗ trợ sạc PD) |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


