
Laptop ASUS Vivobook S14 S3407CA LY096WS
Xem đánh giá
24.590.000 ₫
25.990.000 ₫
-5%
Vivobook S cao cấp mỏng 1.39cm, bàn phím LED RGB tùy chỉnh, vi xử lý tích hợp AI.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 7 255H (16 Nhân / 16 Luồng, NPU 13 TOPS)
- RAM
- 16GB LPDDR5X (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch 3K (2880x1800) OLED, 120Hz, 100% DCI-P3, 600 nits
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Bàn phím
- ErgoSense tích hợp đèn nền 1-Zone RGB
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H (16 Nhân / 16 Luồng, NPU 13 TOPS) |
| RAM | 16GB LPDDR5X (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch 3K (2880x1800) OLED, 120Hz, 100% DCI-P3, 600 nits |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Bàn phím | ErgoSense tích hợp đèn nền 1-Zone RGB |
| Trọng lượng | 1.30 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home & Student |
| Bảo hành | 24 Tháng |


