
Laptop ASUS Vivobook S 16 OLED M5606KA RI016WS
Xem đánh giá
30.990.000 ₫
30.990.000 ₫
-0%
Laptop màn hình 16 inch OLED viền siêu mỏng, sức mạnh vượt trội từ AMD Ryzen AI.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen AI 7 350 (Đa nhân hiệu năng cao, NPU 50 TOPS)
- RAM
- 24GB LPDDR5X (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch 3.2K (3200x2000) OLED, 120Hz, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- AMD Radeon Graphics
- Bàn phím
- ErgoSense RGB 1-Zone, Phím Copilot
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen AI 7 350 (Đa nhân hiệu năng cao, NPU 50 TOPS) |
| RAM | 24GB LPDDR5X (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch 3.2K (3200x2000) OLED, 120Hz, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | AMD Radeon Graphics |
| Bàn phím | ErgoSense RGB 1-Zone, Phím Copilot |
| Trọng lượng | 1.50 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


