
Laptop ASUS Zenbook 14 UX3405CA PZ204WS
Xem đánh giá
35.990.000 ₫
38.990.000 ₫
-8%
Đẳng cấp doanh nhân Zenbook, chip vi xử lý Ultra 9 cao nhất, 32GB RAM siêu đa nhiệm.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 9 285H (16 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.4GHz, AI NPU)
- RAM
- 32GB LPDDR5X 7467MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch 3K (2880x1800) OLED, 120Hz, Cảm ứng (Tùy chọn)
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Tính năng đặc biệt
- ASUS NumberPad 2.0 (Phím số trên Touchpad)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 9 285H (16 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.4GHz, AI NPU) |
| RAM | 32GB LPDDR5X 7467MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch 3K (2880x1800) OLED, 120Hz, Cảm ứng (Tùy chọn) |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Tính năng đặc biệt | ASUS NumberPad 2.0 (Phím số trên Touchpad) |
| Trọng lượng | 1.20 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home & Student |
| Bảo hành | 24 Tháng |


