
Laptop ASUS Zenbook 14 UM3406KA PP555WS
Xem đánh giá
31.990.000 ₫
31.990.000 ₫
-0%
Phiên bản Zenbook sử dụng nền tảng AMD Ryzen AI thông minh, tối ưu hóa thời lượng pin.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen AI 7 350 (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.0GHz, NPU 50 TOPS)
- RAM
- 32GB LPDDR5X (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch 3K (2880x1800) OLED, 120Hz, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- AMD Radeon Graphics
- Bảo mật & Camera
- FHD IR Webcam, Hỗ trợ Windows Hello
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen AI 7 350 (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.0GHz, NPU 50 TOPS) |
| RAM | 32GB LPDDR5X (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch 3K (2880x1800) OLED, 120Hz, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | AMD Radeon Graphics |
| Bảo mật & Camera | FHD IR Webcam, Hỗ trợ Windows Hello |
| Trọng lượng | 1.20 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


