
Laptop ASUS Zenbook 14 UX3407QA QD299WS
Xem đánh giá
26.890.000 ₫
29.990.000 ₫
-10%
Thế hệ Copilot+ PC trang bị chip Snapdragon X Plus với NPU 45 TOPS cực mạnh.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Snapdragon® X Plus X1 26 100 (8 Nhân, Up to 2.97GHz, NPU 45 TOPS)
- RAM
- 16GB LPDDR5X Onboard (Không hỗ trợ nâng cấp)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 NVMe PCIe SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA/OLED
- Card màn hình
- Qualcomm® Adreno™ GPU
- Kết nối
- Wi-Fi 7, Bluetooth 5.4, USB4
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Snapdragon® X Plus X1 26 100 (8 Nhân, Up to 2.97GHz, NPU 45 TOPS) |
| RAM | 16GB LPDDR5X Onboard (Không hỗ trợ nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA/OLED |
| Card màn hình | Qualcomm® Adreno™ GPU |
| Kết nối | Wi-Fi 7, Bluetooth 5.4, USB4 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home (ARM) |
| Trọng lượng | 1.20 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


